Gia đình có việc cần bán lô đất mặt phố Hồng Châu tp Hải dương mặt tiền rộng

Tin hết hạn
Gia đình có việc cần bán lô đất mặt phố Hồng Châu tp Hải dương
Diện tích : 133m2
Mặt tiền 7m
Mặt phố Hồng Châu Hướng Tây Nam
Khu phố dân trí cao toàn biệt thự , hàng xóm dân trí cao, khu vực trung tâm và Vip của HD
Cần bán gấp
Giá cả có thương lượng (51tr/m)
Quý khách quan tâm Liên hệ Dũng được tư vấn miễn phí và dẫn đi xem.
Xin cảm ơn.
  • 0855581234 (Nguyễn Dũng)
  • 6.783 Tỷ
  • 133 m²
Địa chỉ : Hồng Châu Hải Tân

Lưu ý:

Quý khách đang xem nội dung tin rao 'Gia đình có việc cần bán lô đất mặt phố Hồng Châu tp Hải dương mặt tiền rộng'. Mọi thông tin liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Chúng tôi luôn cố gắng để có chất lượng thông tin tốt nhất, nhưng chúng tôi không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ nội dung nào liên quan tới tin rao này.