Chính chủ cần bán căn hộ 17.25, Mặt tiền Quốc Lộ 13, Phường Hưng Định,Thành phố Thuận An,T Bình

Tin hết hạn
Chính chủ cần bán căn hộ 17.25, Mặt tiền Quốc Lộ 13, Phường Hưng Định,Thành phố Thuận An,T Bình Dương
* Em cần bán gấp căn chung cư FIRST HOME Bình Dương.
- Sổ hồng chính chủ,phun nội thất.Dọn vào ở liền ( 2máy lạnh, 1tivi,1 sofa,1 giường+ nệm,máy nóng lạnh,1 tủ lạnh,1 máy giặt,1 kệ giầy,2 tủ đầu giừờng )
- View hồ bơi đẹp
- Tầng số : 17
- Số phòng ngủ : 1 phòng
- Số phòng vệ sinh : 1 phòng
- Hướng ban công : Đông
- Diện tích : 49 m²
- Giá bán : 1,2 tỷ ( 24,49 triệu/m² )
- Địa chỉ : Chung cư First - 17.25, Mặt tiền Quốc Lộ 13, Phường Hưng Định,Thành phố Thuận An,T Bình Dương
Liên hệ : ***7789262 ( A Đông )
  • 0961409617 (Nguyễn Thị Ngân Hoa)
  • 1.2 Tỷ
  • 49 m²
Địa chỉ : Quốc Lộ 13 Hưng Định

Lưu ý:

Quý khách đang xem nội dung tin rao 'Chính chủ cần bán căn hộ 17.25, Mặt tiền Quốc Lộ 13, Phường Hưng Định,Thành phố Thuận An,T Bình'. Mọi thông tin liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Chúng tôi luôn cố gắng để có chất lượng thông tin tốt nhất, nhưng chúng tôi không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ nội dung nào liên quan tới tin rao này.