Cần bán gấp 2 mã căn 10ch15 (căn góc ) dự án stplus riverview ở 38, vĩnh phúc , tp thuận an , bình

Tin hết hạn
CẦN BÁN GẤP 2 MÃ CĂN 10CH15 (CĂN GÓC ) DỰ ÁN STPLUS RIVERVIEW Ở 38, VĨNH PHÚC , TP THUẬN AN , BÌNH DƯƠNG

-DIỆN TÍCH :65 m2

-Có 2 phòng ngủ , 2 nhà vệ sinh

-Bên trong nội thiết kế được thiết kề hài hòa

-Không gian thoáng đãng , đẹp mang lại cảm giác ấm cũng cho quý khách hàng

-Một không gian lý tưởng.

-Nằm trong khu dân cư đông đúc , an ninh đảm bảo , giao thông thuận tiện .

-GIÁ BÁN : 21,5tr/m2 (giá thi trường hiện tại 23,8tr/m2)

-LIÊN HỆ :SĐT : ANH HIẾU (***5161942 và 0327759714 )
  • 0975568811 (nhà đất chính chủ)
  • 1.397 Tỷ
  • 65 m²
Địa chỉ : Phường Vĩnh Phú

Lưu ý:

Quý khách đang xem nội dung tin rao 'Cần bán gấp 2 mã căn 10ch15 (căn góc ) dự án stplus riverview ở 38, vĩnh phúc , tp thuận an , bình'. Mọi thông tin liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Chúng tôi luôn cố gắng để có chất lượng thông tin tốt nhất, nhưng chúng tôi không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ nội dung nào liên quan tới tin rao này.